

IRINGA MANISPAA

S.L.P 162,

IRINGA.

5/10/2024



MSAJILI WA BARAZA LA FAMASI,
S.L.P 1277,
DODOMA.

YAH.KUTOA TAARIFA YA FAMASI (KIBASA &KIKUZI)

Husika na mada tajwa hapo juu,Halmashauri ya Manispaa ya Iringa inapenda kukujulisha kuwa famasi ya KIKUZI na KIBASA ambazo zilizokuwepo ndani ya Manispaa ya Iringa kuwa zimefungwa na hazifanyi kazi.Hivyo tunaomba zifutiwe kibali cha famasi.

Naomba kuwasilisha,

A handwritten signature in blue ink, appearing to be 'Hellen Barnabas'.

Hellen Barnabas

MFAMASIA WA HALMASHAURI YA MANISPAA YA IRINGA.